• facebook
  • nasaba
  • instagram
  • youtube

MAGANIN LABARAI

BAYAR DA SANARWA MAGANIN KARFE

10 Aikace-aikacen Ayyuka na Injin Latsa Servo

1. Aikin Samfur na Curve:

Katin sayen bayanan da aka gina a cikin kayan aiki yana tattara sigina na ƙaura da na'urori masu auna matsa lamba a ainihin lokacin, kuma yana jawo su cikin matsuguni-matsi.Adadin samfurin zai iya kaiwa sama da 10K/s, wanda ke da babban kwanciyar hankali da daidaiton aunawa.

2. Ƙarfin aikin kimanta lanƙwasa:

Hukunce-hukuncen kowane lankwasa na iya saita tagogin kimantawa 8, kuma kowace taga kimantawa tana da nau'ikan hukunci 16 da za a zaɓa daga.

Ana iya saita taga haƙuri ta hanyar gyara ƙima, ko ta jan firam ɗin.

Tagar haƙuri na iya zama murabba'i ko mara kyau.

3. Aikin tantance lankwasa na rukuni:

Zaɓi samfurin samfurin daidai gwargwadon alamar PLC mai dacewa da adadin na'urori masu motsi da na'urori masu auna matsa lamba.Samfurin yana goyan bayan nau'ikan na'urori masu auna ƙarfi/maɓalli don daidaitawa ko sayan bayanai masu kamanceceniya ta wata hanya ta daban.

4. Ƙarfin ajiyar bayanai da ayyukan ganowa:

Masu amfani za su iya ajiye yanayin ganowa ta hanyar hotuna ko bayanai (TDMS/EXCEL) gwargwadon bukatunsu.A cikin mahallin binciken tarihi, za su iya yin ƙididdiga masu ƙididdigewa akan bayanan ranar ko wani ɗan lokaci.

Masu amfani za su iya gano hoton latsa mai dacewa da latsa / bayanan aikin aikin ta hanyar shigarwa ko bincika lambar serial.

5. Tallafi dubban shirye-shiryen da aka ayyana mai amfani

Don samfura daban-daban, masu amfani za su iya ayyana kamar dubban shirye-shirye.Dangane da nau'in samfurin, masu amfani zasu iya zaɓar shirye-shirye da hannu, ko canza shirye-shirye ta atomatik ta karanta rijistar PLC.

6. Sa ido kan layi da aikin hukunci:

Ta hanyar tattara matsi da bayanan ƙaura, nazarin tsarin da ya dace da latsawa, saka idanu da matsa lamba, da kuma nuna matsi-matsala a cikin ainihin lokaci.

Matsar da matsa lamba a kowane wuri na latsa-fit kwana za a iya gani a fili ta hanyar motsa linzamin kwamfuta;

Kuna iya saita akwatunan hukunci 8, kuma kowane akwatin hukunci yana da hanyoyi 16 na hukunci.

Ana iya zaɓar hanyoyin hukunci daban-daban bisa ga samfura daban-daban don ƙararrawa kan layi don hana samfuran da ba su cancanta ba su shiga cikin tsari na gaba.

7. Aikin sauke bayanai:

Ana iya kwafin bayanan latsawa na tarihi daga tsarin ta hanyar U disk ko wasu kayan aikin ajiya, kuma ana iya samar da tebur na EXCEL don kallo.

8. Aikin haɗin gwiwar bayanai:

Na'urar tana goyan bayan Ethernet/USB/RS232 da sauran hanyoyin sadarwa na kusan dukkanin manyan PLCs akan kasuwa.Layin sadarwa guda ɗaya zai iya kammala hulɗar sigina/ bayanai tare da PLC.Idan aka kwatanta da sadarwar IO na kayan aikin gargajiya, za a iya sauƙaƙe aikin wayoyi.

9. Aikin sarrafa mai amfani:

Tsarin yana da aikin gudanarwar ƙungiyar mai amfani, wanda zai iya sanya kalmomin shiga daban-daban kuma ya zaɓi saita izinin aiki daban-daban.Masu amfani masu izini na iya saita sigogin maɓalli, kuma izini na mai aiki yana da aikin kallo kawai.

10. Ana iya haɗawa da firinta don buga lambar barcode/QR:

Mai amfani zai iya haɗa firinta zuwa na'ura mai lura da ƙaura, da buga babban lambar barcode/QR na samfurin bayan an dace da latsawa.Tsarin da abun ciki na lambar barcode/QR mai amfani na iya bayyana shi.

10 Aikace-aikacen Ayyuka na Servo


Lokacin aikawa: Juni-27-2023